• Topic Author
  • *

wagon007

• *
    • 5
    • Mitsubshi ใช้เลย
    • Attrage Zone : อำเภอศรีวิไล จังหวัดบึงกาฬ
    • ฉายา ชื่อเล่น : wagon007
    • รุ่นรถ : Attrage GLX MT
    • สมาชิก ATC no : 0052
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    ฝากกอง17 สักคันนะครับ
    « เมื่อ: ธ.ค. 11, 07:23 PM »
     :wanwan13:

*

เล็ก lek

• *
    • 1,102
    • Attrage Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • รุ่นรถ : Attrage GLX CVT
    • สีรถ : สีฟ้า - Cerulean Blue Mica
    Re: ฝากกอง17 สักคันนะครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธ.ค. 11, 08:18 PM »
    สวยงามเลยทีเดียวครับ กับ ขอบ 17 นิ้ว

ว่าแต่สเปกล้อ ยาง เป็นเท่าไรบ้าง แวะมาแนะนำเพื่อนๆสมาชิกที่สนใจด้วยกันน่ะครับ

หรือแวะที่ ซุ้ม 17 สำหรับเพื่อนสมาชิกที่สนใจ attrage ใส่ล้อขอบ 17 ให้กับ แอททราจ สุดที่รักครับ
    *

noom101

• *
    • 79
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : ROI-ET
    • ฉายา ชื่อเล่น : noom/101
    • สมาชิก ATC no : 0075
    • สีรถ : สีดำ - Pyreness Black
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธ.ค. 12, 08:29 AM »
    งามครับ  อยากได้  อยากได้  :^11man^:
    noom/101
    *

เทียน พระสมุทรเจดีย์

• *
    • 1,013
    • Mitsubshi Attrage ก้าวที่เหนือกว่า
    • Attrage Zone : พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ
    • ฉายา ชื่อเล่น : เทียน
    • รุ่นรถ : Attrage GLS CVT
    • สมาชิก ATC no : 0065
    • สีรถ : สีขาวมุก - White Pearl
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธ.ค. 13, 08:45 AM »
    17 คันนี้สวยงามจริงๆเลย # ชักอยากเปลี่ยนเร็วแล้วซิ :ieie: :ieie: :ieie:
    รถ#คือสิ่งที่ทุกคนอยากมี
    มีแล้วก็ดูแลเขาดีๆ
    *

Tazmania

• *
    • 2
    • Attrage Zone : นครราชสีมา
    • ฉายา ชื่อเล่น : Taz
    • สีรถ : สีแดง - Red Metallic
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ.ย. 18, 07:12 PM »
    17 : ตอนวิ่งทำไมมีเสียง ...

ซองหนัง รีโมทรถ

club attrage

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16